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HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA 

5/12/2017 

Mwenyekiti na Wajumbe, 

Kamati ya Fedha na Uongozi, 

Halmashauri ya Jiji la Mwanza 

 

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA 

KIPINDI CHA JULAI – SEPTEMBA, 2017 

1.0  UTANGULIZI: 

Katika kipindi cha mwaka wa fedha 2017/2018 Halmashauri ya Jiji la Mwanza ilikisia kukusanya na 

kutumia Tzs. 69,845,505,987.00 kutoka vyanzo mbali mbali vilivyokasimiwa katika kipindi cha 

mwaka pamoja na bajeti timilizi ya mwaka (2016/2017) Tzs.1,373,002,280.55 hivyo kufanya jumla 

kuu ya mapato na matumizi tarajiwa kwa mwaka kufikia Tzs.71,218,508,267.55. 

 

Kiasi cha jumla ya Tzs. 12,474,573,000.00 ilikasimiwa kutumika kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi 

ya Maendeleo kwa mwaka 2017/2018 na kiasi cha Tzs.  497,647,773.59 ikiwa ni fedha ya salio toka 

mwaka 2016/2017 kwa mchanganuo ufuatao:- 

NA. CHANZO KIASI 

1 Vyanzo vya halmashauri (Own source) 8,064,120,000.00 

2 Ruzuku toka Serikali Kuu 

2.1 Mfuko wa maendeleo ya jimbo 59,236,000.00 

2.2 Mfuko wa maendeleo ya serikali za mitaa (LGCDG&CBG) 1,819,183,000.00 

2.3 Maji vijijini (NRWSSP) 60,819,000.00 

2.4 Mradi wa kuendeleza majiji ya kimkakati  (TSCP) 2,471,215,000.00 

JUMLA YA FEDHA YA MWAKA 2017/2018 12,474,573,000.00 

 

3 Fedha za salio 

 3.1 Maji vijijini (NRWSSP) 112,167,626.59 

 3.2 TASAF 2,090,847.00 

 3.3 Miradi inayotekelezwa kwa fedha za ruzuku ya maendeleo (LGCDG) 278,633,300.00 

 3.4 Miradi inayotekelezwa kwa fedha maendeleo ya kilimo (DADPS) 9,300,927.00 

 3.5 Miradi inayotekelezwa kwa fedha maendeleo ya elimu ya sekondari   

(SEDP) 

 

95,455,073.00 

 JUMLA YA SALIO  497,647,773.59 

 

 JUMLA KUU 12,972,220,773.59 
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2.0 HALI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI KWA ROBO YA I (JULAI-SEPTEMBA, 2017). 

Kwa kipindi cha Julai - Septemba, 2017, Halmashauri ilipokea jumla ya Tzs. 1,620,179,028.60 

ambapo kiasi cha Tzs. 497,647,773.59 ni salio (Bajeti timilizi) toka mwaka 2016/2017 na kiasi cha 

Tzs. 1,122,531,255.01 zimepokelewa kama fedha ya bajeti ya mwaka 2017/2018. Aidha kati ya 

fedha zilizopokelewa kwa kipindi hiki jumla ya Tzs. 1,129,636,839.01 sawa na asilimia 65 ya fedha 

zilizopokelewa zimetumika kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi kwa mchanganuo ufuatao:- 

 

NA. CHANZO FEDHA 

ILIYOPOKELEWA 

FEDHA 

ILIYOTUMIKA 

SALIO 

1 Vyanzo vya Halmashauri 

(Own source) 

886,785,255.01 886,785,255.01 0.00 

2 Ruzuku toka Serikali Kuu 

2.1 Mfuko wa maendeleo 

ya jimbo 

29,618,000.00 23,836,584.00 5,781,416.00 

2.2 Mfuko wa maendeleo 

ya serikali za mitaa 

(LGCDG&CBG) 

0.00 0.00 0.00 

2.3 maji vijijini (NRWSSP) 0.00 0.00 0.00 

2.4 Mradi wa kuendeleza 

majiji ya kimkakati  

(TSCP) 

0.00 0.00 0.00 

2.5 TASAF 206,128,000.00 206,128,000.00 0.00 

 JUMLA YA FEDHA YA 

MWAKA 2017/2018 

1,122,531,255.01 1,116,749,839.01 5,781,416.00 

3 Fedha za salio 

 3.1 Maji vijijini 

(NRWSSP) 

112,167,626.59 

12,887,000.00 99,262,626.59 

3.2 TASAF 2,090,847.00 0.00 2,090,847.00 

3.3 Miradi inayotekelezwa 

kwa fedha za ruzuku ya 

maendeleo (LGCDG) 

278,633,300.00 0.00 278,633,300.00 

3.4 Miradi inayotekelezwa 

kwa fedha maendeleo ya 

kilimo (DADPS) 

9,300,927.00 0.00 9,300,927.00 

3.5 Miradi inayotekelezwa 

kwa fedha maendeleo ya 

elimu ya sekondari (SEDP) 

 

95,455,073.00 0.00 95,455,073.00 

 JUMLA YA SALIO  497,647,773.59 

 

12,887,000.00 484,742,773.59 

 JUMLA KUU 1,620,179,028.60 1,129,636,839.01 490,524,189.59 
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Pamoja na taarifa ya mapato na matumizi kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa 

kipindi cha Julai-Septemba, 2017, naomba kuwasilisha taarifa nzima ya miradi iliyotekelezwa kwa 

kipindi hicho cha robo ya I ikijumuisha miradi ya fedha za salio na fedha zilizopokelewa kwa kipindi 

cha Julai-Septemba, 2017. 

 

Naomba kuwasilisha. 

 

 

 

 

KIOMONI KIBURWA KIBAMBA 

MKURUGENZI WA JIJI 

MWANZA 
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KATIKA KIPINDI CHA ROBO 

YA KWANZA (JULAI –SEPTEMBA 2017) MWAKA WA FEDHA 2017/2018  
 

1.0 MIRADI VIPORO (MIRADI INAYOENDELEA) 

1.1 MAJI VIJIJINI (NWSSP) 
 

NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

SALIO ANZIA TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Ujenzi wa mradi wa 

usambazaji wa maji 

Fumagila 

Kata ya Igoma  Kulipia fedha za matazamio 

(retention) kwa ajili ya Mradi 

wa usambazaji wa maji 

Fumagila 

100 0.00 41,475,000.00 0.00 41,475,000.00 Mradi 

umeshakamili

ka na kwamba 

muda wa 

matazamio 

utakapoisha 

fedha italipwa 

2 Kuweka mtandao wa 

maji na kukarabati 

vyanzo vya maji 

katika shule za Msingi 

Sahwa, Zahanati ya 

Sahwa, Shule ya 

Msingi Bujingwa, 

Shule ya Sekondari 

Fumagila na Zahanati 

ya Fumagila 

Kata za Lwanhima 

na Kishiri 
Kazi imefanyika kwa  shule 

ya msingi Bujingwa, shule ya 

sekondari Fumagila na 

zahanati ya Fumagila. 

75 0.00 18,000,000.00 12,887,000.00 5,113,000.00 Utekelezaji wa 

mradi 

unaendelea 

3 Kutoa mafunzo kwa 

Timu ya Maji ya 

Halmashauri ya Jiji 

Halmashauri ya Jiji Kazi hazijaanza kutekelezwa 0 0.00 3,800,634.97 0.00 3,800,634.97 Mafunzo 

yatafanyika 

robo ya II 
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4 Usimamizi na 

ufuatiliaji wa miradi 

Halmashauri ya Jiji Kazi hazijaanza kutekelezwa  0 0.00 5,942,410.86 0.00 5,924,410.86 Shughuli 

itafanyika robo 

ya II 

5 Gharama za 

uendeshaji wa Idara ya 

Maji 

Halmashauri ya Jiji Kazi hazijaanza kutekelezwa  0 0.00 1,516,563.20 0.00 1,516,563.20 Fedha hii 

itatumika robo 

ya II 

6 Uimarishaji wa 

mfumo wa maji ya 

mbubujiko Nyashana 

Kata ya Mbugani Kazi hazijaanza kutekelezwa  0 0.00 21,230,854.00 0.00 21,230,854.00 Mradi uko 

hatua ya 

usanifu. 

7 Kuongeza uwezo wa 

watumishi wa Idara ya 

Maji 

Halmashauri ya Jiji Kazi hazijaanza kutekelezwa  0 0.00 2,268,803.00 0.00 2,268,803.00 Mafunzo 

yatafanyika 

robo ya II 

8 Ujenzi wa mradi wa 

usambazaji wa maji 

Kayenze 

Kata ya Kayenze-

Wilaya ya 

Ilemela 

Kulipia fedha za matazamio 

(retention) kwa ajili ya Mradi 

wa usambazaji wa maji 

Kayenze 

Mradi ulikuwa unatekelezwa 

chini ya usimamizi wa 

Halmashauri ya Jiji la 

Mwanza. 

100 0.00 15,449,590.87 0.00 15,449,590.87 Mradi 

umeshakamili

ka na kwamba 

muda wa 

matazamio 

utakapoisha 

fedha italipwa 

9 Matengenezo ya gari 

la Idara ya Maji 

Halmashauri ya Jiji Kazi hazijaanza kutekelezwa   0.00     2,483,769.69  

 

0.00 2,483,769.69 hayajafanyika 

 JUMLA NDOGO- NWSSP   0.00 112,167,626.59 12,887,000.00 99,262,626.59  
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1.2 TASAF 
 

NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

SALIO ANZIA TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Kutoa mafunzo kwa 

watumishi 53 kuhusu 

zoezi la kutoa fedha 

ruzuku  kwa 

wanufaika   wa kaya 

maskini 

Halmashauri ya Jiji Kazi haijafanyika 00 0.00 2,090,847.00 0.00 2,090,847.00 Shughuli 

zitafanyika 

robo ya II 

 JUMLA NDOGO - TASAF   0.00 2,090,847.00 0.00 2,090,847.00  

 

1.3 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA RUZUKU YA MAENDELEO (LGCDG) 
NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

SALIO ANZIA TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Ujenzi wa wadi ya 

Wanaume katika 

Hospitali ya Wilaya ya 

Nyamagana 

Hospital ya Wilaya 

Nyamagana 
Mradi uko hatua ya 

manunuzi na tayari 

mkandarasi mzinga holding 

company LTD  

ameshateuliwa 

0 0.00 274,633,300.00 0.00 274,633,300.00 Mkataba 

umeshasainiwa 

tarehe 8/9/2017 

2 Kufanya zoezi la 

tathimini ya utekelezaji 

wa Mpango wa kuzipatia 

ruzuku Serikali za Mitaa 

(LGCDG) 

Halmashauri ya Jiji Shughuli haijatekelezwa 0 0.00 4,000,000.00 0.00 4,000,000.00 Tathimini 

inatarajiwa 

kufanyika tarehe 

23-24/11/2017 

 JUMLA NDOGO - LGCDG  0 0.00 278,633,300.00 0.00 278,633,300.00  
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1.4 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA MAENDELEO YA KILIMO (DADPS) 
 

NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

SALIO ANZIA TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Kuongeza  matumizi ya 

teknolojia za Kilimo  -

pembejeo za kilimo  

kuongeza uzalishaji na 

faida  kwa mazao ya 

wakulima 

Kata ya Lwanhima  Mradi haujatekelezwa 0 0.00 9,300,927.00 0.00 9,300,927.00 Shughuli 

inafanyika 

mwezi 

Novemba, 

2017 

 JUMLA NDOGO - DADPS    0.00 9,300,927.00 0.00 9,300,927.00  

 

1.5 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA MAENDELEO YA ELIMU YA SEKONDARI (SEDP) 
NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

SALIO ANZIA TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Ukamilishaji wa 

miundombinu muhimu 

katika Shule ya 

Sekondari ya 

Nyakurunduma 

Kata ya Mkuyuni Shughuli haijatekeleza 0 0.00 95,455,073.00 0.00 95,455,073.00 Shughuli 

inafanyika 

robo ya II 

 JUMLA NDOGO - SEDP    0.00 95,455,073.00 0.00 95,455,073.00  
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2.0 MIRADI YA MPANGO NA BAJETI YA MWAKA 2017/2018 

2.1 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO (CDCF) 
NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

POKELEWA  

 
TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Ujenzi wa uzio  katika 

shule ya msingi Nyegezi 

na Nyaburogoya 

Kata ya Nyegezi Fedha kiasi cha Tshs. 

4,100,000.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 4,100,000.00 4,100,000.00 4,100,000.00 0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi ya 

Kata. 

2 Ukamilishaji wa ujenzi 

wa madarasa 2 na ofisi 

ya Mkuu wa shule ya 

sekondari  ya Shamaliwa 

Kata ya Kishiri Fedha kiasi cha Tshs. 

5,788,100.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 5,788,100.00 5,788,100.00  5,788,100.00  0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi 

ya Kata. 

3 Ukamilishaji wa  ujenzi 

wa darasa 1 shule ya  

msingi Nyashana 

Kata ya Mbugani Fedha kiasi cha Tshs. 

4,910,484.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 4,910,484.00  4,910,484.00  4,910,484.00  0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi 

ya Kata. 

4 Ujenzi wa uzio katiak 

shule aya msingi 

Mkuyuni C 

Kata ya Mkuyuni Fedha kiasi cha Tshs. 

6,838,000.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 6,838,000.00  6,838,000.00  6,838,000.00  0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi 

ya Kata. 

5 Uikarabati wa ofisi ya 

walimu shule ya Misingi 

Mhandu 

Kata ya Mhandu Fedha kiasi cha Tshs. 

1,000,000.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 1,000,000.00  1,000,000.00  1,000,000.00  0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi 

ya Kata. 

6 Kufungua barabara ya 

Ikizu inayounganihsa 

Mtaa wa Nyerere”B” na 

Mtaa wa Bugarika 

Kata ya Mabatini Fedha kiasi cha Tshs. 

1,200,000.00 kwa ajili ya 

utekelezaji wa mradi huu 

zimepelekwa ngazi ya Kata 

100 1,200,000.00  1,200,000.00  1,200,000.00  0.00 Utekelezaji 

unaendelea ngazi ya 

Kata. 

 JUMLA NDOGO CDCF   23,836,584.00 23,836,584.00 23,836,584.00 0.00  
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2.2 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA FEDHA ZA HALMASHAURI (OWN SOURCE) 
NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

POKELEWA  

 
TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Uboreshaji wa 

miundombinu ya Dampo 

la Kisasa Buhongowa 

Kata ya Buhongwa Fidia ya mali kwa wakati 65 

waliokuwa wanaishi katika 

eneo la Dampo  

90 666,521,226.00 429,944,449.77 429,944,449.77 0.00 Jumla ya Tshs 

597,478,937.77 

tayari zimeshalipwa 

mpaka sasa. 

2 Kutoa fidia ya Ardhi na 

mali kwa maeneo 

yaliyochukuliwa kwa 

ajili ya matumizi ya 

Umma 

Maeneo 

mbalimbali 

Fidia ya Ardhi na mali kiasi 

cha Tshs 138,867,905.42 

ilitolewa 

33 790,000,000.00 138,867,905.42 138,867,905.42 0.00  

 Kufanya matengenezo 

barabara ya Igoma hadi 

Buhongwa 

Kata ya Buhongwa 

na Lwanhima 

Ukarabati katika maeneo 

korofi ulifanyika 

100 59,571,000.00 59,571,000.00 59,571,000.00 0.00 Barabara hii 

ilitumika katika 

Mbio za Mwenge 

wa uhuru kwa 

mwaka 2017. 

3 Kuwezesha vikundi vya 

kiuchumi 225 vya 

wanawake 

Kata 18 za 

Halmashauri ya Jiji 

Vikundi 6 vya kiuchumi vya 

wanawake vimepewa mkopo 

wenye jumla ya Tshs. 

18,000,000.00 kutoka Kata ya 

Igoma 

3 672,010,00.00 18,000,000.00 18,000,000.00 0.00 Halmashauri 

inaendelea kupokea 

maombi kutoka 

kwenye vikundi vya 

wanawake kwa ajili 

ya kuvipeleka 

katika ngazi ya 

Kata kwa uhakiki 

4 Kuwezesha vikundi  vya 

kiuchumi 104 vya vijana 

Kata 18 za 

Halmashauri 

Kikundi 1 kiliwezeshwa Tshs 

3,000,000.00 kutoka Kata ya 

Igoma. 

0.4 672,010,00.00 3,000,000.00 3,000,000.00 0.00 Halmashauri 

inaendelea kupokea 

maombi kutoka 

kwenye vikundi vya 

vijana kwa ajili ya 

kuvipeleka katika 

ngazi ya Kata kwa 

uhakiki 

5 Ujenzi wa maabara 68 za 

sayansi kwa shule za 

Sekondari 

Kata 18 Deni la benki ya CRDB 

limelipwa likiwa kurudisha 

fedha zilizokopwa kwa ajili ya 

ujenzi 

27 480,000,000 129,945,278.32 129,945,278.32 0.00 Ni muendelezo wa 

malipo kwa ajili ya 

mkopo 

6 Mchango wa 

Halmashauri ya Jiji 

Kata ya Igogo Halmashauri imechangia kiasi 

cha tsh 26,571,231.50  

100 26,571,231.50 26,571,231.50 26,571,231.50 0.00 Mradi huu ulikuwa 

unatekelezwa kwa 
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NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

POKELEWA  

 
TUMIKA   

 

BAKI  

 

katika ujenzi wa soko la 

kisasa la Igogo 

ushirikiano na 

LVEMP II 

7 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata ya Isamilo Vyumba 5 vya madarasa 

vimekarabatiwa katika Shule 

ya Msingi ya Nyakabungo 

100 33,069,000.00 33,069,000.00 33,069,000.00 0.00 Kazi hii 

imetekelezwa na 

Kamati ya 

Maendeleo ya Kata 

ya Isamilo 

8 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata ya Pamba Deni la mjenzi aliefanya kazi 

ya ujenzi wa maabara Shule 

ya Sekondari ya Bugarika 

100 1,064,000.00 1,064,000.00 1,064,000.00 0.00 Fedha hii ilikuwa ni 

deni lililokuwa 

linadaiwa katika 

Kata ya Pamba 

9 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata ya Pamba Deni la mjenzi wa madarasa 

katika Shule ya Sekondari ya 

Mlimani limelipwa 

100 11,000,000.00 11,000,000.00 11,000,000.00 0.00 Fedha hii 

ilipelekwa Kamati 

ya Maendeleo ya 

Kata ya Pamba 

10 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata ya Mhandu Ukarabati katika vyumba 5 

vya madarasa katika Shule ya 

Msingi Nyakato B na Ofisi 

umefanyika 

100 5,176,700.00 5,176,700.00 5,176,700.00 0.00 Fedha hii 

ilipelekwa Kamati 

ya Maendeleo ya 

Kata ya Mhandu 

11 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata 18 za 

Halmashauri ya Jiji 

Fedha kiasi cha Tsh 

18,000,000 zilitolewa kwa 

Kata zote 18  

100 18,000,000.00 18,000,000.00 18,000,000.00 0.00 Fedha hii ni kwa 

ajili ya uendeshaji 

wa shughuli za 

Kata/ofisi 

12 Kutoa mchango wa 

Halmashauri katika 

utekelezaji wa 

vipaumbele vya ngazi ya 

Kata 

Kata ya Kishili Ukarabati wa mfumo wa maji 

katika Mradi wa usambazaji 

maji katika mitaa ya Fumagila 

100 12,575,690.00 12,575,690.00 12,575,690.00 0.00 Fedha hii ilitumika 

kwa ajili ya 

kufanya 

matengenezo ya 

mfumo  

 JUMLA NDOGO OWN SOURCE   2,103,548,847.50 886,785,255.01 886,785,255.01 0.00  
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2.3 MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA FEDHA ZA MAJI VIJIJINI (NRWSSP) 
NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

POKELEWA  

 
TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Mradi wa usambazaji wa 

maji Kata ya Lwanhima 

Kata ya Lwanhima Mkataba umesainiwa tarehe 

8/9/2017  

0 2,200,000,000.00 0.00 0.00 0.00 Kazi 

zilizopangwa 

kutekelezwa ni 

pamoja na 

kujenga tenki la 

lita 225, 

kutandaza bomba 

urefu wa kilomita 

28, kujenga vituo 

vya kuchotea maji 

17, kujenga kituo 

cha kusukuma 

maji, kujenga 

nyumba 2 za 

walinzi katika 

tenki la 

Lwanhima na 

Fumagila na 

kujenga ofisi ya 

Mradi Kishiri. 

2 JUMLA NDOGO - NRWSSP  2,200,000,000 0.00 0.00 0.00  
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2.4 TASAF 

NA MAELEZO YA MRADI HALI YA UTEKELEZAJI TAARIFA YA FEDHA (TSHS) MAONI 

MRADI   

MAHALI 

HALI HALISI % BAJETI  

 

POKELEWA  

 
TUMIKA   

 

BAKI  

 

1 Kutoa ruzuku kwa kaya 

maskini 

Mitaa 73 Kaya 5,460 katika mitaa 73 

zilipata ruzuku kati ya kaya 

5,460 

94 206,128,000 206,128,000 206,128,000 0.00 Kaya 357 

hazikupata ruzuku 

yake 

 

Ruzuku hii ni 

miezi ya Julai na 

Agosti 2017 

 JUMLA NDOGO - TASAF   206,128,000 206,128,000 206,128,000 0.00  

 


