



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA



20/05/2022

## **TANGAZO LA AJIRA**

(TANGAZO HILI LINARUDIWA KWA MARA YA PILI)

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI MWANZA KWA KUSHIRIKIANA NA SHIRIKA LA ICAP KATIKA MRADI WA FIKIA+ ANAWATANGAZIA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA KUTOKA KWA WATANZANIA WENYE SIFA STAHIKI KATIKA NAFASI ZIFUATAZO:

### **1. AFISA TAKWIMU (DATA OFFICER)-(NAFASI-4)**

#### **SIFA ZA MWOMBAJI**

Awe na Cheti cha kuhitimu Elimu ya Sekondari Kidato cha nne (Form IV) au sita (Form VI) waliohitimu mafunzo ya **Astahahada, Stashahada au Shahada ya Fani yoyote** katika vyuo vinavyotambulika na Serikali na awe na ujuzi wa kutumia Kompyuta.

#### **MAJUKUMU YA KAZI**

- I. Kuandaa, kuhakiki na kutunza takwimu zinazohusiana na virusi vya UKIMWI
- II. Kuingiza taarifa za wateja wenye virusi vya UKIMWI kwenye mfumo wa CTC2 na DHIS2
- III. Kuandaa taarifa ya mwezi, robo, nusu mwaka na mwaka za UKIMWI kulingana na miongozo
- IV. Kuandaa taarifa ya mwezi kwa wagonjwa wanaotumia dawa waliopotea na kuwafuatilia
- V. Kuhakikisha hakuna utofauti wa takwimu kati ya vihifadhi takwimu na vyanzo vya takwimu
- VI. Kutekeleza majukumu mengine utakayopangiwa na msimamizi wako wa kazi

#### **MSHAHARA**

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya serikali yaani TGHS B,C auD kulingana na kiwango cha elimu ya mwombaji

---

Mkurugenzi Halmashauri ya Jiji, Barabara ya Balewa, Isamilo, S.L.P. 1333, Mwanza. Tanzania, Simu.  
Na. +225 (28) 2501375, Nukushi: + 255 (28) 2500785 Barua pepe: [cd@mwanza.cc.go.tz](mailto:cd@mwanza.cc.go.tz)

**2. LINKAGE AND ART ADHERENCE TRACKERS-(NAFASI 8)  
SIFA ZA MWOMBAJI**

Awe na Cheti cha kuhitimu Elimu ya Sekondari Kidato cha nne (Form IV) au sita (Form VI) waliohitimu mafunzo ya **Uuguzi au Utabibu** katika vyuo vinavyotambulika na Serikali.

**MAJUKUMU YA KAZI**

- I. Kutoa ushauri nasaha kuhusiana na Virusi vya UKIMWI
- II. Kupima Virusi vya UKIMWI kwa wateja wanaofika kituoni
- III. Kutoa Elimu kuhusiana na ugonjwa wa UKIMWI
- IV. Kutoa taarifa kwa msimaizi wa kituo kama kuna madhara yoyote kutoka kwa mgonjwa anayetumia dawa za kufubaza virusi vya UKIMWI
- V. Kukusanya taarifa muhimu za afya kwa wateja wa CTC

**MSHAHARA**

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya serikali kulingana na kiwango cha elimu

**MASHARTI YA JUMLA**

- I. Mwombaji awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45
- II. Mwombaji aambatanishe cheti cha kuzaliwa
- III. Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza(Detailed CV) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa kuaminika
- IV. Maombi yote yaambatané na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato cha nne au sita kwa wale waliofika kiwango hicho
- V. Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati ya matokeo ya kidato cha nne na cha sita (RESULT SLIPS) HAVITAKUBALIWA
- VI. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE)
- VII. Waombaji wanaojitolea katika vituo vya kutolea huduma ndani ya Halmashauri ya Jiji Mwanza ni sifa ya ziada itakayozingatiwa
- VIII. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 27.05.2022
- IX. Barua za maombi ya kazi ziandikwe kwa mkono na kuwasilishwa kwa:

MGANGA MKUU WA JIJI  
HALMASHAURI YA JIJI MWANZA  
SLP 1333  
MWANZA

IMEANDALIWA NA



.....  
DR. SEBASTIAN PIMA  
**KNY: MKURUGENZI WA JIJI MWANZA**  
**MKURUGENZI WA JIJI LA MWANZA**

Mkurugenzi Halmashauri ya Jiji, Barabara ya Balewa, Isamilo, S.L.P. 1333, Mwanza. Tanzania, Simu. Na. +225 (28) 2501375, Nukushi: + 255 (28) 2500785 Baruaapepe: [cd@mwanza.cc.go.tz](mailto:cd@mwanza.cc.go.tz)