



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA



10 Mei, 2023

Kumb. Na. CE. 4/3/111

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya Mtendaji wa Mtaa Daraja la III na Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II waliofanya usaili tarehe 30 Aprili, 2023 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kazini katika ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza mnamo tarehe **01 Juni, 2023** kwa nafasi ya **Mtendaji wa Mtaa Daraja la III** na tarehe **01 Julai, 2023** kwa nafasi ya **Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II** wakiwa na vyeti halisi (Originals Certificates) vya masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea, Kitambulisho cha Taifa au namba (NIDA), na cheti cha kuzaliwa.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

MAJINA YA WALIOITWA KAZINI HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

NA.	MAJINA KAMILI	KADA
1	NEEMA NICODEM MACHEKU	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
2	CLEVEBERT KIKOZA DATSUN	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
3	LEMI MATHIAS ANDREA	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
4	MIPANGO MOHAMUDU NKENANYE	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
5	SELEMANI JUMANNE SLEMANI	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
6	ABEL KIIA JOSEPH	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III
7	LYDIA SILAS HOKORORO	MTENDAJI WA MTA A DARAJA LA III

NA	MAJINA KAMILI	KADA
1	MASUMBUKO CHARLES NUMBU	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
2	SHIDA KAPANDE MASHAURI	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II

Imetolewa na;

Erick K. Mvati

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI

**MKURUGENZI WA JIJI LA MWANZA
MWANZA**