

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA

SIMU MKURUGENZI : 225 028 501375  
OFISI ZOTE: 40334  
FAX: 255 028 500785



S.L.P. 1333  
**MWANZA.**

15.08.2017

### TANGAZO

#### MARUDIO YA ZABUNI YA UWAKILISHI WA UKUSANYAJI WA MAPATO KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

#### ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01.

1. Halmashauri ya Jiji la Mwanza inapenda kuwaalika watu binafsi, makampuni, Ushirika, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia, uwezo na uzoefu wa kufanya kazi hiyo kutuma maombi yao kwa zabuni hii katika vyanzo mbalimbali vya mapato kama ifuatavyo:-

Na.	Maelezo <i>[orodha ya kina, ya maelezo ya mahitaji/viwango na vipimo]</i>	FUNGU YA KUTOLEA ZABUNI
<b>Uwakala wa ukusanyaji wa Mapato kwenye vyoo vya umma</b>		
1.	MLANGO MMOJA(M1),	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01,03
2.	MLANGO MMOJA(M2),	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01,04
3.	KAMANGA FERRY,	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01,08
4.	NYAMAGANA STADIUM,	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01,09
5.	SAHARA	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01,11
<b>Upangishaji Wa Mgahawa</b>		
1.	Mgahawa WA BINT MARINGO	ZABUNI NA. LGA/089/2017-2018/NC/01
<b>Ushuru wa Kushusha na Kupakia:-</b>		
1.	NORTH PORT	ZABUNI NA. LGA/089/2017/2018/NC/03

2. Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-

- Ombi la zabuni liwe na jina na anuani halisi ya mwombaji, aidha aonyeshe mahali ofisi zake zilipo au anapoweza kupatikana (physical address).
- Mwombaji aonyeshe mchanganuo wa matokeo ya mapato anayotarajia kukusanya, matumizi anayotarajia kuyafanya na kiasi atakachoilipa Halmashauri kwa mwezi ambapo halmashauri itapata asilimia (70%) ya makusanyo yote. (hii hai ihusu upangishaji Mgahawa wa Binti Maringo kwa yeye atalipia pango kwa mwezi.)
- Leseni ya biashara na uhalali wa ulipa kodi ya ongezeko la thamani (VAT) na TIN namba
- Mwombaji aambatanishe TAMKO RASMI DHIDI YA VITENDO VYA RUSHWA iliyosainiwa na mwombaji mwenyewe

3. Mwombaji wa zabuni endapo atachaguliwa atahitajika kuleta dhamana ya kufanya kazi (Performance Bond), kwa njia ya Banker's cheque kutoka banki husika yenye thamani ya malipo ya miezi mitatu ya kiasi alichohaidi kuilipa Halmashauri. (Hi ni kwa wazabuni watakapo shinda zabuni hii).
4. Mwombaji aonyeshe vifaa alivyonavyo, idadi ya wafanyakazi.
5. Dhamana ya zabuni: Dhamana ya zabuni (Bid Security) italetwa kwa njia ya Banker's Cheque ambayo itakuwa ni asilimia mbili (2%) ya marejesho ya miezi mitatu ya kiasi alichohaidi mzabuni.
6. Mwombaji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye mchakato mzima wa zabuni.
7. Uongozi haulazimiki kuchagua zabuni yoyote.
8. Zabuni zitawasilishwa kwa Katibu Wa Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Jiji la Mwanza.
9. Mwisho wa kupokea zabuni ni **saa nne (4)** kamili asubuhi (saa ya Afrika Mashariki) ya tarehe **21/08/2017** siku ya **Juma Tatu** katika **ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji zilizopo Halmashauri ya Jiji la Mwanza**. Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni mbele ya waombaji au wawakilishi wa waombaji waliochagua kuhudhuria ufunguzi huo utakaofanyika katika Ukumbi Mkubwa katika ofisi za Halmashauri ya Jiji la Mwanza.
10. Anuani ya kutuma zabuni hizo ni:-  
**MKURUGENZI**  
**HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA**  
**S.L.P. 1333, MWANZA**
11. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa mtandao (e-mail) hazitapokelewa.



**KIOMONI KIBURWA KIBAMBA**  
**MKURUGENZI WA JIJI**  
**MWANZA.**